HCM1A1707V2-8R2-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-HCM1A1707V2-8R2-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-HCM1A1707V2-8R2-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-HCM1A1707V2-8R2-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HCM1A1707V2-8R2-R
คำอธิบาย
FIXED IND 8.2UH 12.5A 8.7 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
8.2 µH ชิลด์ ตัวนำ 12.5 A สูงสุด 8.7mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 8.7mOhm
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
8MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
วัสดุ - คอร์
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.675" L x 0.675" W (17.15mm x 17.15mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
20A
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.276" (7.00mm)