HCM1A1707V2-8R2-R | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 8.2UH 12.5A 8.7 MOHM |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 19 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 8.2 µH ชิลด์ ตัวนำ 12.5 A สูงสุด 8.7mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | การป้องกัน ชิลด์ |
Mfr | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) สูงสุด 8.7mOhm |
ชุด | ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง 8MHz |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อัตรา AEC-Q200 |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 155°C |
วัสดุ - คอร์ | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 100 kHz |
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | บรรจุภัณฑ์ / เคส ไม่ใช่แบบมาตรฐาน |
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) | ขนาด / มิติ 0.675" L x 0.675" W (17.15mm x 17.15mm) |
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat) 20A | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.276" (7.00mm) |