HPAL1V0630-1R5-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-HPAL1V0630-1R5-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-HPAL1V0630-1R5-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-HPAL1V0630-1R5-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HPAL1V0630-1R5-R
คำอธิบาย
FIXED IND 1.5UH 12A 12.1 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
1.5 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 12 A สูงสุด 12.1mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
12A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 12.1mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ขนาด / มิติ
0.276" L x 0.260" W (7.00mm x 6.60mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)