HPAL1V1040-6R8-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-HPAL1V1040-6R8-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-HPAL1V1040-6R8-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-HPAL1V1040-6R8-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HPAL1V1040-6R8-R
คำอธิบาย
FIXED IND 6.8UH 8.5A 25 MOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
6.8 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 8.5 A สูงสุด 25mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
12A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 25mOhm
Digi-Reel®
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
14MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.453" L x 0.394" W (11.50mm x 10.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.157" (4.00mm)