ICL050D30MIC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-ICL050D30MIC-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ICL050D30MIC
คำอธิบาย
ICL 500 MOHM 20% 30A 34MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
inrush current limiter 500 mOhms ±20% 30 A 1.339" (34.00mm)
หมวดหมู่
R @ 25°C
500 mOhms
ผู้ผลิต
Eaton - Electronics Division
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ชุด
กระแสไฟฟ้า - สภาวะคงที่สูงสุด
30 A
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
เส้นผ่านศูนย์กลาง
1.339" (34.00mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.295" (7.50mm)