LAN2VSOS24351C2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-LAN2VSOS24351C2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-LAN2VSOS24351C2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-LAN2VSOS24351C2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LAN2VSOS24351C2
คำอธิบาย
MOD TRANS LAN 1000B-T 1 PORT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
350µH LAN 1000 Base-T หม้อแปลงสัญญาณพัลซ์ 1CT:1CT ติดบนพื้นผิว
หมวดหมู่
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
350µH
ผู้ผลิต
Eaton - Electronics Division
อัตราส่วนรอบ - หลัก:รอง
1CT:1CT
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ขนาด / มิติ
0.594" L x 0.280" W (15.10mm x 7.10mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.177" (4.50mm)
ประเภทหม้อแปลง
LAN 1000 Base-T
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C