LTA1VS16C-351-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-LTA1VS16C-351-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-LTA1VS16C-351-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-LTA1VS16C-351-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LTA1VS16C-351-R
คำอธิบาย
TRANSF ETHERNET LAN 350UH
คำอธิบายโดยละเอียด
350µH หม้อแปลงสัญญาณพัลซ์ 1CT:1CT ติดบนพื้นผิว
ขนาด / มิติ
0.504" L x 0.272" W (12.80mm x 6.90mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.207" (5.25mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
350µH