MCL1005-121-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-MCL1005-121-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-MCL1005-121-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-MCL1005-121-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCL1005-121-R
คำอธิบาย
FIXED IND 120NH 150MA 2.8 OHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
120 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม หลายชั้น ตัวนำ 150 mA สูงสุด 2.8Ohm 0402 (1005 เมตริก)
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 2.8Ohm
Mfr
Q @ ความถี่
8 @ 100MHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
600MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 MHz
ประเภท
หลายชั้น
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
0402
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.026" (0.65mm)