MCL1005-180-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-MCL1005-180-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-MCL1005-180-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-MCL1005-180-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCL1005-180-R
คำอธิบาย
FIXED IND 18NH 300MA 600 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
18 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม หลายชั้น ตัวนำ 300 mA สูงสุด 600mOhm 0402 (1005 เมตริก)
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 600mOhm
Mfr
Q @ ความถี่
8 @ 100MHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
2.1GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
0402
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.026" (0.65mm)