MCL2012V2-330-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-MCL2012V2-330-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-MCL2012V2-330-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-MCL2012V2-330-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCL2012V2-330-R
คำอธิบาย
FIXED IND 33NH 300MA 600 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
33 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม หลายชั้น ตัวนำ 300 mA สูงสุด 600mOhm 0805 (2012 เมตริก)
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 600mOhm
Mfr
Q @ ความถี่
15 @ 100MHz
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
1.3GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
805
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.047" W (2.00mm x 1.20mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.043" (1.10mm)