MFBA2V2012-102-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-MFBA2V2012-102-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-MFBA2V2012-102-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-MFBA2V2012-102-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MFBA2V2012-102-R
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 1 KOHM 0805 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
1 kOhms @ 100 MHz 1 เฟอร์ไรท์บีด 0805 (2012 เมตริก) 1.5A 150mOhm
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
150mOhm
ผู้ผลิต
Eaton - Electronics Division
อัตรา
AEC-Q200
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
ความสูง (สูงสุด)
0.041" (1.05mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
1 kOhms @ 100 MHz
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
1.5A