MFBA3V1608H-152-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-MFBA3V1608H-152-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-MFBA3V1608H-152-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-MFBA3V1608H-152-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MFBA3V1608H-152-R
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 1.5 KOHM 0603 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
1.5 kOhms @ 100 MHz 1 เฟอร์ไรท์บีด 0603 (1608 เมตริก) 200mA 1Ohm
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
1Ohm
ผู้ผลิต
Eaton - Electronics Division
อัตรา
AEC-Q200
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ความสูง (สูงสุด)
0.037" (0.95mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
1.5 kOhms @ 100 MHz
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
200mA