MFBM1V1005-121-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-MFBM1V1005-121-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-MFBM1V1005-121-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-MFBM1V1005-121-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MFBM1V1005-121-R
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 120 OHM 0402 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
120 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0402 (1005 เมตริก) 800mA 150mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
800mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
150mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ความสูง (สูงสุด)
0.026" (0.65mm)
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
120 Ohms @ 100 MHz