MFBM1V1005-121-R | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FERRITE BEAD 120 OHM 0402 1LN |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 19 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 120 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0402 (1005 เมตริก) 800mA 150mOhm |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด) 800mA |
ผู้ผลิต Eaton - Electronics Division | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด) 150mOhm |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | บรรจุภัณฑ์ / เคส 0402 (1005 เมตริก) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ประเภทฟิลเตอร์ สายพาวเวอร์ | ความสูง (สูงสุด) 0.026" (0.65mm) |
จำนวนของสาย 1 | ขนาด / มิติ 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่ 120 Ohms @ 100 MHz |