MFBM1V3216-102-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-MFBM1V3216-102-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-MFBM1V3216-102-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-MFBM1V3216-102-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MFBM1V3216-102-R
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 1 KOHM 1206 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
1 kOhms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 1206 (3216 เมตริก) 2A 120mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
2A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
120mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1206 (3216 เมตริก)
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ความสูง (สูงสุด)
0.043" (1.10mm)
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
1 kOhms @ 100 MHz