MFBW1V1608-102-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-MFBW1V1608-102-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-MFBW1V1608-102-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-MFBW1V1608-102-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MFBW1V1608-102-R
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 1 KOHM 0603 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
1 kOhms @ 100 MHz 1 เฟอร์ไรท์บีด 0603 (1608 เมตริก) 500mA 550mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
500mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
550mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ความสูง (สูงสุด)
0.039" (1.00mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
1 kOhms @ 100 MHz
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)