MLVA06V05C270-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-MLVA06V05C270-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-MLVA06V05C270-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-MLVA06V05C270-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MLVA06V05C270-R
คำอธิบาย
VARISTOR 13V 30A 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
13 V 30 A วาริสเตอร์ 1 วงจร ติดบนพื้นผิว 0603 (1608 เมตริก)
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
18 V
ผู้ผลิต
Eaton - Electronics Division
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
30 A
ชุด
พลังงาน
0.1J
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
จำนวนของวงจร
1
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
270 pF @ 1 MHz
โวลต์ AC สูงสุด
4 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
โวลต์ DC สูงสุด
5.5 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
8 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
13 V