MOV07V320Y
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-MOV07V320Y-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MOV07V320Y
คำอธิบาย
VARISTOR 510V 1.2KA DISC 7MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
510 V 1.2 kA วาริสเตอร์ 1 วงจร ทรูโฮล ดิสก์ 7mm
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
561 V
ผู้ผลิต
Eaton - Electronics Division
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
1.2 kA
ชุด
พลังงาน
31J
บรรจุภัณฑ์
ถุง
จำนวนของวงจร
1
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
100 pF @ 1 kHz
โวลต์ AC สูงสุด
320 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
โวลต์ DC สูงสุด
415 V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
459 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ดิสก์ 7mm
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
510 V