MPI2512V2-2R2-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-4817-2-ND - เทปและม้วน (TR)
283-4817-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-4817-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MPI2512V2-2R2-R
คำอธิบาย
FIXED IND 2.2UH 2.2A 87 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µH ชิลด์ ตัวนำ 2.2 A สูงสุด 87mOhm 1008 (2520 เมตริก)
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 87mOhm
Mfr
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
30MHz
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
1 MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1008 (2520 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
1008
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ขนาด / มิติ
0.098" L x 0.079" W (2.50mm x 2.00mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
3.5A
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.049" (1.25mm)