S506-500-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-S506-500-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
S506-500-R
คำอธิบาย
FUSE GLASS 500MA 250VAC 5X20MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
500 mA 250 V ac ฟิวส์ dc คาร์ทริดจ์, แก้ว ต้องใช้อุปกรณ์ยึด 5mm x 20mm
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
250 V
Mfr
เวลาตอบสนอง
ขาดช้า
ชุด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
35A
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ละลาย I²t
0.827
ประเภทการติดตั้ง
ต้องใช้อุปกรณ์ยึด
หน่วยงานที่อนุมัติ
BSI, CCC, CSA, cULus, IMQ, SEMKO, VDE
ประเภทฟิวส์
ขนาด / มิติ
0.205" Dia x 0.787" L (5.20mm x 20.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความต้านทานปกติ DC
0.183 Ohms