SCF9550-30-07
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-SCF9550-30-07TR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-SCF9550-30-07CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-SCF9550-30-07DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SCF9550-30-07
คำอธิบาย
FUSE TRIGGERABLE 30A 62V 6-7CELL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
30A ac 62VDC ฟิวส์ dc ติดกับบอร์ด ติดบนพื้นผิว
หมวดหมู่
เวลาตอบสนอง
ขาดเร็ว
ผู้ผลิต
Eaton - Electronics Division
แอพพลิเคชั่น
การป้องกันแบตเตอรี่
ชุด
คุณสมบัติ
20.2 ~ 31.5V ทริกเกอร์ได้
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
หน่วยงานที่อนุมัติ
cURus
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 60°C
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
80A
ประเภทฟิวส์
ติดกับบอร์ด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SMD ที่ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
30A
ขนาด / มิติ
0.374" L x 0.197" W x 0.091" H (9.50mm x 5.00mm x 2.30mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
62VDC
ความต้านทานปกติ DC
0.001 Ohms