SDCH1V5020-100M-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-SDCH1V5020-100M-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-SDCH1V5020-100M-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-SDCH1V5020-100M-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SDCH1V5020-100M-R
คำอธิบาย
FIXED IND 10UH 1.5A 143 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µH กึ่งชิลด์ ตัวนำ 1.5 A สูงสุด 143mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
1.6A
Mfr
การป้องกัน
กึ่งชิลด์
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 143mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
วัสดุ - คอร์
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.197" L x 0.197" W (5.00mm x 5.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.079" (2.00mm)