SDCH1V5020-1R0N-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-SDCH1V5020-1R0N-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-SDCH1V5020-1R0N-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SDCH1V5020-1R0N-R
คำอธิบาย
FIXED IND 1UH 4.2A 26 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 µH กึ่งชิลด์ ตัวนำ 4.2 A สูงสุด 26mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
4.33A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 26mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±30%
ขนาด / มิติ
0.197" L x 0.197" W (5.00mm x 5.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.079" (2.00mm)