SDCH1V5020-220M-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-SDCH1V5020-220M-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-SDCH1V5020-220M-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-SDCH1V5020-220M-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SDCH1V5020-220M-R
คำอธิบาย
FIXED IND 22UH 1.05A 322 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
22 µH กึ่งชิลด์ ตัวนำ 1.05 A สูงสุด 322mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
1.15A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 322mOhm
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.197" L x 0.197" W (5.00mm x 5.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.079" (2.00mm)