SDCH1V5040-100M-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-SDCH1V5040-100M-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-SDCH1V5040-100M-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-SDCH1V5040-100M-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SDCH1V5040-100M-R
คำอธิบาย
FIXED IND 10UH 2.2A 72 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µH กึ่งชิลด์ ตัวนำ 2.2 A สูงสุด 72mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
2.3A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 72mOhm
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.197" L x 0.197" W (5.00mm x 5.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.161" (4.10mm)