SDCH1V5040-2R2M-R | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 2.2UH 4.2A 25 MOHM SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 22 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 2.2 µH กึ่งชิลด์ ตัวนำ 4.2 A สูงสุด 25mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat) 4.9A |
Mfr | การป้องกัน กึ่งชิลด์ |
ชุด | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) สูงสุด 25mOhm |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 100 kHz |
วัสดุ - คอร์ | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า | บรรจุภัณฑ์ / เคส ไม่ใช่แบบมาตรฐาน |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | ขนาด / มิติ 0.197" L x 0.197" W (5.00mm x 5.00mm) |
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.161" (4.10mm) |