SDCH1V5040-2R2M-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-SDCH1V5040-2R2M-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-SDCH1V5040-2R2M-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-SDCH1V5040-2R2M-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SDCH1V5040-2R2M-R
คำอธิบาย
FIXED IND 2.2UH 4.2A 25 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µH กึ่งชิลด์ ตัวนำ 4.2 A สูงสุด 25mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
4.9A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 25mOhm
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.197" L x 0.197" W (5.00mm x 5.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.161" (4.10mm)