SDCH1V6028-4R7M-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-SDCH1V6028-4R7M-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-SDCH1V6028-4R7M-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-SDCH1V6028-4R7M-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SDCH1V6028-4R7M-R
คำอธิบาย
FIXED IND 4.7UH 3.1A 49 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
27 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 µH กึ่งชิลด์ ตัวนำ 3.1 A สูงสุด 49mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
4A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 49mOhm
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.236" L x 0.236" W (6.00mm x 6.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)