SDCH1V6045-100M-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-SDCH1V6045-100M-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-SDCH1V6045-100M-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-SDCH1V6045-100M-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SDCH1V6045-100M-R
คำอธิบาย
FIXED IND 10UH 2.4A 67 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
27 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µH กึ่งชิลด์ ตัวนำ 2.4 A สูงสุด 67mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
4.5A
Mfr
การป้องกัน
กึ่งชิลด์
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 67mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
วัสดุ - คอร์
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.236" L x 0.236" W (6.00mm x 6.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.177" (4.50mm)