SDCH1V6045-2R2M-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-SDCH1V6045-2R2M-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-SDCH1V6045-2R2M-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-SDCH1V6045-2R2M-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SDCH1V6045-2R2M-R
คำอธิบาย
FIXED IND 2.2UH 4.5A 22 MOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µH กึ่งชิลด์ ตัวนำ 4.5 A สูงสุด 22mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
9A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 22mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.236" L x 0.236" W (6.00mm x 6.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.177" (4.50mm)