SDCH1V6045-4R7M-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-SDCH1V6045-4R7M-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-SDCH1V6045-4R7M-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-SDCH1V6045-4R7M-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SDCH1V6045-4R7M-R
คำอธิบาย
FIXED IND 4.7UH 3.6A 36 MOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 µH กึ่งชิลด์ ตัวนำ 3.6 A สูงสุด 36mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
6.7A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 36mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.236" L x 0.236" W (6.00mm x 6.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.177" (4.50mm)