SDCH1V8040-1R0N-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-SDCH1V8040-1R0N-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-SDCH1V8040-1R0N-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SDCH1V8040-1R0N-R
คำอธิบาย
FIXED IND 1UH 8A 9 MOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
1 µH กึ่งชิลด์ ตัวนำ 8 A สูงสุด 9mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
12A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 9mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±30%
ขนาด / มิติ
0.315" L x 0.315" W (8.00mm x 8.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.165" (4.20mm)