SDCH1V8040-4R7M-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-SDCH1V8040-4R7M-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-SDCH1V8040-4R7M-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-SDCH1V8040-4R7M-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SDCH1V8040-4R7M-R
คำอธิบาย
FIXED IND 4.7UH 4.7A 21 MOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 µH กึ่งชิลด์ ตัวนำ 4.7 A สูงสุด 21mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
6.3A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 21mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.315" L x 0.315" W (8.00mm x 8.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.165" (4.20mm)