SDCL1V2512-2R2M-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-SDCL1V2512-2R2M-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-SDCL1V2512-2R2M-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-SDCL1V2512-2R2M-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SDCL1V2512-2R2M-R
คำอธิบาย
FIXED IND 2.2UH 1.7A 106 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µH ชิลด์ ตัวนำ 1.7 A สูงสุด 106mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
1.9A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 106mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.098" L x 0.079" W (2.50mm x 2.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.047" (1.20mm)