SDCL1V2512-R33N-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-SDCL1V2512-R33N-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-SDCL1V2512-R33N-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-SDCL1V2512-R33N-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SDCL1V2512-R33N-R
คำอธิบาย
FIXED IND 330NH 3A 36 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
330 nH ชิลด์ ตัวนำ 3 A สูงสุด 36mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
4.3A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 36mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±30%
ขนาด / มิติ
0.098" L x 0.079" W (2.50mm x 2.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.047" (1.20mm)