SDCL1V3012-100M-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-SDCL1V3012-100M-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-SDCL1V3012-100M-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-SDCL1V3012-100M-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SDCL1V3012-100M-R
คำอธิบาย
FIXED IND 10UH 500MA 345 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µH ชิลด์ ตัวนำ 500 mA สูงสุด 345mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
600mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 345mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.118" L x 0.118" W (3.00mm x 3.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.051" (1.30mm)