SDCL1V4018-2R2M-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-SDCL1V4018-2R2M-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-SDCL1V4018-2R2M-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-SDCL1V4018-2R2M-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SDCL1V4018-2R2M-R
คำอธิบาย
FIXED IND 2.2UH 2.5A 54 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
27 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µH ชิลด์ ตัวนำ 2.5 A สูงสุด 54mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
3A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 54mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.157" L x 0.157" W (4.00mm x 4.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.073" (1.85mm)