SDCL1V4020-1R0M-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-SDCL1V4020-1R0M-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-SDCL1V4020-1R0M-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-SDCL1V4020-1R0M-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SDCL1V4020-1R0M-R
คำอธิบาย
FIXED IND 1UH 5.8A 26 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
27 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 µH ชิลด์ ตัวนำ 5.8 A สูงสุด 26mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
8.7A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 26mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.157" L x 0.157" W (4.00mm x 4.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.079" (2.00mm)