SDQ25-220-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-SDQ25-220-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-SDQ25-220-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-SDQ25-220-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SDQ25-220-R
คำอธิบาย
INDUCT ARRAY 2 COIL 22.47UH SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ชิลด์ 2 อาร์เรย์ตัวเหนี่ยวนำขดลวด 89.89 µH ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า - เชื่อมต่อแบบอนุกรม 22.47 µH ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า - เชื่อมต่อแบบขนาน 243.1mOhm ความต้านทานไฟฟ้า dc (dcr) - ขนาน 1.01 A ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SDQ25-220-R รุ่น
หมวดหมู่
ความอิ่มตัวกระแสไฟฟ้า - ขนาน
849 mA
ผู้ผลิต
Eaton - Electronics Division
ความอิ่มตัวกระแสไฟฟ้า - อนุกรม
425 mA
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) - ขนาน
243.1mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
972.4mOhm
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การป้องกัน
ชิลด์
จำนวนของคอยล์
2
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า - เชื่อมต่อแบบขนาน
22.47 µH
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า - เชื่อมต่อแบบอนุกรม
89.89 µH
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.205" L x 0.205" W (5.20mm x 5.20mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า - ขนาน
1.01 A
ความสูง
0.098" (2.50mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า - อนุกรม
507 mA