SM8S22AH
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-SM8S22AHTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-SM8S22AHCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-SM8S22AHDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SM8S22AH
คำอธิบาย
TVS DIODE 22VWM 35.5VC DO218AB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
35.5V แคลมป์ 186A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-218AB
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
186A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
6600W (6.6kW)
ชุด
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
เทเลคอม
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
ประเภท
Zener
เกรด
รถยนต์
แชนเนลทิศทางเดียว
1
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
22V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
24.4V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-218AB
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
35.5V