SM8S28AH มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Littelfuse Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 490
เอกสารข้อมูล
Similar
Vishay General Semiconductor - Diodes Division
มีอยู่ในสต็อค: 1,022
เอกสารข้อมูล
มีอยู่ในสต็อค: 1,549
Bourns Inc.
45.4V แคลมป์ 145A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-218AB
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
High Power TVS Diodes
Automotive High Reliability TVS Diodes
SM8S28AH
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-SM8S28AHTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SM8S28AH
คำอธิบาย
TVS DIODE 28VWM 45.4VC DO218AB
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
145A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
6600W (6.6kW)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
28V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
31.1V
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
45.4V