SM8T24AH
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-SM8T24AHTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-SM8T24AHCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-SM8T24AHDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SM8T24AH
คำอธิบาย
TVS DIODE 24VWM 38.9VC DO218AB
คำอธิบายโดยละเอียด
38.9V แคลมป์ 205A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-218AB (SMCJ)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
205A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
8000W (8kW)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
24V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
26.7V
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
38.9V