SM8T36AH
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-SM8T36AHTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-SM8T36AHCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-SM8T36AHDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SM8T36AH
คำอธิบาย
TVS DIODE 36VWM 58.1VC DO218AB
คำอธิบายโดยละเอียด
58.1V แคลมป์ 138A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-218AB (SMCJ)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
138A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
8000W (8kW)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
36V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
40V
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
58.1V