SMAJ75CA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-SMAJ75CATR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-SMAJ75CACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-SMAJ75CADKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMAJ75CA
คำอธิบาย
TVS DIODE 75VWM 121VC SMA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
121V แคลมป์ 3.3A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SMA
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
121V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
3.3A
ชุด
พลังงาน - ยอดพัลส์
400W
แอพพลิเคชั่น
เทเลคอม
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
ช่องสองทิศทาง
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
75V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-214AC, SMA
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
83.3V