SS-5-630MA-AP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-SS-5-630MA-APCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-SS-5-630MA-APTB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SS-5-630MA-AP
คำอธิบาย
FUSE BRD MNT 630MA 250VAC RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
630 mA 250 V ac ฟิวส์ dc ติดกับบอร์ด (ไม่รวมแบบคาร์ทริดจ์) ทรูโฮล แนวรัศมี, กล่อง
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SS-5-630MA-AP รุ่น
หมวดหมู่
เวลาตอบสนอง
ขาดช้า
Mfr
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ชุด
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
35A
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
เทปและกล่อง (TB)
ละลาย I²t
1.51
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
หน่วยงานที่อนุมัติ
CQC, cULus, EK-MARK, SEMKO, VDE
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภทฟิวส์
ขนาด / มิติ
0.335" L x 0.169" W x 0.329" H (8.50mm x 4.30mm x 8.35mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความต้านทานปกติ DC
0.14 Ohms
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
250 V