SS-5H-3.15A-APH
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-4168-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-4168-3-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SS-5H-3.15A-APH
คำอธิบาย
FUSE BRD MNT 3.15A 300VAC RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3.15 A 300 V ac ฟิวส์ dc ติดกับบอร์ด (ไม่รวมแบบคาร์ทริดจ์) ทรูโฮล แนวรัศมี, กล่อง
หมวดหมู่
เวลาตอบสนอง
ขาดช้า
Mfr
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ชุด
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
100A
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
เทปและกล่อง (TB)
ละลาย I²t
67.0
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
หน่วยงานที่อนุมัติ
CQC, cURus, KC, PSE, TUV, VDE
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภทฟิวส์
ขนาด / มิติ
0.335" L x 0.169" W x 0.329" H (8.50mm x 4.30mm x 8.35mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความต้านทานปกติ DC
17.5 Ohms
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
300 V