TR-1350HV5-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-TR-1350HV5-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-TR-1350HV5-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-TR-1350HV5-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TR-1350HV5-R
คำอธิบาย
FUSE BRD MT 5A 350VAC 500VDC SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
5 A 350 V ac 500 V ฟิวส์ dc ติดกับบอร์ด (ไม่รวมแบบคาร์ทริดจ์) ติดบนพื้นผิว 2-SMD, บล็อกสิ้นสุดทรงสี่เหลี่ยม
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TR-1350HV5-R รุ่น
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
Mfr
เวลาตอบสนอง
ขาดเร็ว
ชุด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
100A
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ละลาย I²t
11.5
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภทฟิวส์
ขนาด / มิติ
0.520" L x 0.199" W x 0.199" H (13.20mm x 5.05mm x 5.05mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความต้านทานปกติ DC
0.022 Ohms
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
350 V