TR/3216FF15-R | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FUSE BOARD MOUNT 15A 24VDC 1206 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 19 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 15 A ac 24 V ฟิวส์ dc ติดกับบอร์ด (ไม่รวมแบบคาร์ทริดจ์) ติดบนพื้นผิว 1206 (3216 เมตริก) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | TR/3216FF15-R รุ่น |
หมวดหมู่ | เวลาตอบสนอง ขาดเร็ว |
Mfr | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
ชุด | ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า 150A |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ละลาย I²t 25.5 |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | หน่วยงานที่อนุมัติ cULus |
ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C |
ประเภทฟิวส์ | ขนาด / มิติ 0.126" L x 0.063" W x 0.035" H (3.20mm x 1.60mm x 0.90mm) |
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) | ความต้านทานปกติ DC 0.0031 Ohms |