TR/3216FF15-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-TR/3216FF15-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-TR/3216FF15-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-TR/3216FF15-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TR/3216FF15-R
คำอธิบาย
FUSE BOARD MOUNT 15A 24VDC 1206
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
15 A ac 24 V ฟิวส์ dc ติดกับบอร์ด (ไม่รวมแบบคาร์ทริดจ์) ติดบนพื้นผิว 1206 (3216 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TR/3216FF15-R รุ่น
หมวดหมู่
เวลาตอบสนอง
ขาดเร็ว
Mfr
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ชุด
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
150A
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ละลาย I²t
25.5
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
หน่วยงานที่อนุมัติ
cULus
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ประเภทฟิวส์
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W x 0.035" H (3.20mm x 1.60mm x 0.90mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความต้านทานปกติ DC
0.0031 Ohms