VPH2-0216-R | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | XFMR 21.6UH SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 22 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | สำหรับ หม้อแปลงไฟฟ้า smps การแยก ติดบนพื้นผิว |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | VPH2-0216-R รุ่น |
หมวดหมู่ | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C |
ผู้ผลิต Eaton - Electronics Division | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ชุด | ขนาด / มิติ 0.642" L x 0.661" W (16.30mm x 16.80mm) |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.307" (7.80mm) |